Jessbiashara Consultancy LogoJessbiasharaConsultancy
Kuhusu Sisi

Imejengwa na Uaminifu, Inayoendeshwa na Huduma

Portrait of Jesca Nkini

Mfahamu Jesca Nkini

Jessbiashara Consultancy ilizaliwa kutokana na mbali rahisi: watu wengi Tanzania wanakabiliana na kazi za kiatu za serikali na biashara — si kwa sababu taratibu hazifai, lakini kwa sababu hakuna mwongozo wazi.

Ilianzishwa na Jesca Nkini, uk务iaji wetu ulianza na lengo moja — kurahisisha taratibu rasmi kwa watu wa kawaida. Kilichoanza kama kusaidia marafiki na ndugu kupitia usajili wa biashara kimekuwa kutoa huduma inayoweza kuaminika kwa wateja mamia Tanzania.

Leo, tunashughulikia kila kitu kuanzia leseni za biashara, vyeti vya kuzaliwa, maombi ya pasi, hadi huduma za TRA iDRAS. Wateja wetu wanatuamini kwa sababu tunachanganya maarifa ya taratibu za mitaa na huduma ya kweli kwa mafanikio yao.

Ongea na Jesca

Dhamira Yetu

Kurahisisha taratibu za serikali na biashara kwa watu binafsi na biashara ndogo Tanzania, kuokoa muda wao, kupunguza msongo, na kutoa matokeo ya kuaminika.

Maono Yetu

Kuwa mwenzi anayeweza kuaminika zaidi Tanzania kwa huduma za biashara na serikali — kujulikana kwa uadilifu, ufanisi, na kuweka wateja kwanza.

Maadili Yetu

Yanayoongoza Kazi Yetu

Uadilifu

Tunafanya mambo kwa njia sahihi, kila wakati.

Uaminifu

Unaweza kutegemea tuendelee.

Mteja Kwanza

Malengo yako yanaunda jinsi tunavyofanya kazi.

CallWhatsAppBook